สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

กระทู้: ต้องการใช้บริการ Dropshipping - ขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ

Member
    โพส
    93

Question ต้องการใช้บริการ Dropshipping - ขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ

ตอนนี้ใช้บริการสั่งซื้อแบบขายส่งอยู่ค่ะ แต่จะมีบางกรณีที่ลูกค้าต้องการฝากสั่งจำนวนไม่มาก ต้องการใช้บริการ Dropshipping ขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมดังนี้ค่ะ
    1. กรณีใช้บริการนี้ เราจะต้องสั่งโดยใช้ใบสั่งซื้อเหมือนเดิมรึป่าวคะ หรือมีใบสั่งซื้อเฉพาะหรือไม่
    2. รายละเอียดค่าใช้จ่าย คิดยังงัยคะ
    3. เราแจ้งชื่อที่อยู่ผู้ส่ง (ที่เป็นร้านเรา) และผู้รับ ตอนไหนคะ

รบกวนตอบด้วยค่ะ เคยสอบถามไปทางอีเมล์ แต่ไม่ได้รับคำตอบอะไรกลับมาค่ะ

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,376

หากส่งแยก ตามห่อ(ร้านค้าที่จีนแต่ละร้าน) สามารถส่งให้ได้ครับ ไม่มีปัญหา

แต่หากต้องแกะห่อสินค้า(สินค้าจากร้านค้าเดียวกัน)เพื่อแยกส่ง ตอนนี้ยังไม่สามารถทำให้ได้ครับ
    TAOBAOTHAILAND.COM

Member
    โพส
    93

- จะส่งแบบไม่ต้องแกะห่อค่ะ หมายถึงว่าลูกค้าสั่งกี่ร้าน จะส่งรายตามลูกค้าเลยค่ะ (แต่จะทำเป็นขายปลีกให้ลูกค้าน่ะค่ะ)
    - ค่าใช้จ่ายคิดยังงัย
    - สามารถส่งออเดอร์เป็นใบสั่งซื้อแบบขายส่งได้เลยรึป่าวคะ

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    โพส
    58,376

รบกวนระบุในรายการสั่งซื้อครับ
    -เฉพาะสินค้า 1 ร้าน ต่อการส่งต่อให้ลูกค้า 1 คนเท่านั้นนะครับ
    ค่าใช้จ่าย รบกวนถามทางอีเมล order@ อีกครั้งครับ

Member
    โพส
    93

ส่งไปแล้วค่ะ เด๋วรอคำตอบจากทาง Order@ ค่ะ

ตอบกลับทางเมลแล้วค่ะ

Member
    โพส
    2

รบกวนทีมงานตรวจสอบในorder@ด้วยค่ะ รอคำตอบอยู่จะโอนเงินแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    58,376

รายการเรียบร้อยนะครับ

Member
    โพส
    1

แล้วถ้าผมอยากจะส่งของไปที่จีน แบบขายของในไทยแล้วเราส่งให้ลูกค้าที่จีนแบบนี้มีบริการมั้ยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taobaothailand ดูโพส
    หากส่งแยก ตามห่อ(ร้านค้าที่จีนแต่ละร้าน) สามารถส่งให้ได้ครับ ไม่มีปัญหา

แต่หากต้องแกะห่อสมัครฟีฟ่า55สินค้า(สินค้าจากร้านค้าเดียวกัน)เพื่อแยกส่ง ตอนนี้ยังไม่สามารถทำให้ได้ครับ

สวัสดีค่ะ
    ทางเราไม่มีบริการ รับส่งของไปเมืองจีนค่ะ
    ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Admin_assistant_3

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด