สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

กระทู้: เปิดให้เช่าโกดังที่จีน ตอนนี้เปิดให้เช่าพื้นที่อีกครั้งครับ (13/01/2016)

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,360

มาตรฐาน เปิดให้เช่าโกดังที่จีน ตอนนี้เปิดให้เช่าพื้นที่อีกครั้งครับ (13/01/2016)

เนื่องจากผู้เช่าพื้นที่เดิมมีกำหนดหมดอายุลงในวันที่ 20/02/2016 นี้

โกดังที่จีนให้เช่า ขนาดพื้นที่ 500 ตรม น้ำ ไฟฟ้า อินเตอร์เนตพร้อมใช้งาน อยู่ในเขตเมือง 白云 广州 อยู่ในเขตพื้นที่ของขนส่ง เข้าถึงสะดวก

สามารถแบ่งเช่าได้ตั้งแต่ 70 ตรมขึ้นไปจนถึง 350 ตรม (แบ่งให้เช่าได้)

มีกล้องวงจรปิดติดเรียบร้อย ผู้เช่าสามารถดูผ่านช่องทางออนไลน์ได้แบบเรียลไทม์

เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการหาโกดังเพื่อรวบรวมสินค้าส่งมาไทย หรือเป็นที่พักสินค้าเพื่อจำหน่ายภายในประเทศจีน

ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม กรุณาติดต่อทางอีเมล INFO@TAOBAOTHAILAND.COM หรือทางโทรศัพท์ครับ

ขอบคุณครับ
    TAOBAOTHAILAND.COM

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,360

ทางเราสามารถอำนวยความสะดวกในส่วนของการหาพนักงานที่จีน
    หรือทางผู้เช่าจะติดต่อหาพนักงานเองก็ได้ครับ
    TAOBAOTHAILAND.COM

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ เปิด