สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

Member
    โพส
    6

มาตรฐาน สอบถามการสั่งซื้อค่ะ

รายการนี้สามารถ สั่งซื้อได้ไหมคะ 长按复制,打开手机阿里新版或支付宝查看【女包 2016新款经典 欧美小香风菱格链】YMWkFx68Fiab https://qr.1688.com/share.html?secret=PUJj6HSm

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,239

ขออภัยครับ เนื่องจากลิงค์ที่แจ้งมา ไม่สามารถเปิดได้

ทางเราจะรับสั่งซื้อสินค้าจาก
    1. TAOBAO.COM
    2. TMALL.COM
    3. 1688.COM

หากสินค้าไม่ผิดกฎหมาย สามารถนำเข้าได้ทุกประเภทครับ
    TAOBAOTHAILAND.COM

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด