สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10

Member
    โพส
    354

มาตรฐาน ช่วยลบข้อมูลส่วนตัว คะ

ช่วยลบข้อมูลส่วนตัวซึ่งมีที่อยู่ ชื่อ เบอร์ติดต่อ เพราะข้อมูลอาจนำไปสู่อันตรายได้คะ

http://www.taobaothailand.com/forums/showthread.php/13277-สั่งของค่ะ-3-10?p=131295&viewfull=1

Member
    โพส
    354

ทาง webmaster kaa

อยากให้ช่วยลบทุกกระทู้ของ account นี้เพราะทุกกระทู้มีข้อมูลที่อยู่ทุกอัน

ซึ่งขณะนี้กลัวจะมิจฉาชีพเข้ามาพยายามติดต่อ และอาจเกิดอันตรายได้คะ

ตามที่เจ้าหน้าที่ตำรวจแนะนำให้นำข้อมูลที่สามารถนำไปสู่อันตรายออกโดยแจ้งทางคุณ webmaster kaa

ขอเบอร์ติดต่อได้ไหมคะ

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,137

ได้ลบข้อมูลที่อยู่ใน http://www.taobaothailand.com/forums/showthread.php/13277 ไปให้เรียบร้อยครับ
    หากมีกระทู้เพิ่มเติม รบกวนแจ้งลิงค์กระทู้ เพื่อทางเราจะทำการลบให้อีกครั้งครับ
    TAOBAOTHAILAND.COM

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    โพส
    58,137

ได้จัดการลบข้อมูลตามกระทู้ที่แจ้งมาให้เรียบร้อยครับ

Member
    โพส
    354

ข้อมูล หมายเลขโทรศัพท์ยังอยู่เลยคะ ไม่หายไป

http://www.taobaothailand.com/forums/showthread.php/13277-สั่งของค่ะ-3-10?p=131295&viewfull=1

ช่วยเช็คให้อีกทีนะคะ ลบทั้งกระทู้เลยได้ไหมคะ

Member
    โพส
    354

กดเบอร์โทรศัพท์ใน google link ยังไม่หายไปนะคะ

ข้อมูลจากต้นทาง ยังไม่ได้ถูกลบ

Member
    โพส
    354

รบกวนปรึกษาว่าทำอย่างไรให้เบอร์โทรศัพท์หายไปจากหน้า google kaa

พอคีย์เบอร์เข้าไปมันยังขึ้นอยู่ถึงแม้พอเข้าในกระทู้แล้วไม่มีข้อมูลแล้วคะ ขอปรึกษาหน่อยคะ

โพส
    58,137

ต้องขออภัยครับ ในส่วนของข้อมูลทียังคงปรากฎใน GOOGLE เนื่องจากไม่ได้อยู่ในการดูแลของทางเรา
    ทางเราไม่สามารถไปเปลี่ยนตรงนั้นได้ครับ โดยปกติข้อมูลใน CACHE ของ GOOGLE จะหายไปภายใน 1 สัปดาห์ครับ

Member
    โพส
    354

ขอบคุณมากคะ

แจ้งทาง google และเขาได้นำออกให้แล้ว

ขอบคุณทาง webmaster kaa

โพส
    58,137

ขอบคุณครับ

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด