หน้า 4 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 23456 ... ล่าสุดล่าสุด
สรุปผลการค้นหา 31 ถึง 40 จากทั้งหมด 61

Member
    โพส
    229

เก็บไว้หักค่าชิปปิ้งก็ได้ค่ะ ของจะมาถึงประมาณวันไหนคะ

Member
    โพส
    229

เก็บไว้หักค่าชิปปิ้งก็ได้ค่ะ ของจะมาถึงประมาณวันไหนคะ

รับทราบค่ะ ทำการตรวจสอบสถานะชิ้นอื่นแล้วแจ้งกลับอีกครั้งนะคะ ขอบคุณค่ะ
    Admin_assistant_3
    TAOBAOTHAILAND.COM

สวัสดีค่ะ
    XT1,3 คาดว่าสินค้าจะเข้าโกดังที่ไทยใน 1-2 วันนี้ค่ะ
    XT4 เพิ่งถึงโกดังที่จีนวันนี้ ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

Member
    โพส
    229

แล้วถ้ารอส่งพร้อมกัน นานมั้ยคะ XT4 คืออีกกี่วันถึงไทยอะค้า

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,052

XT4 ถึงเมื่อวานเย็น จะถึงตู้ออกมาจากที่จีนวันพรุ่งนี้

จะถึงไทยในประมาณอีก 7 วันครับ

Member
    โพส
    229

ขอรอของมาแล้วส่งพร้อมกันนะคะ ถ้าผ่าน nim express ขอรับเองที่โกดังค่ะ

รับทราบค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขณะนี้มีสินค้ามาถึงไทยแล้วครับ XT1,3 **ยังไม่ครบ รอครบก่อนได้ครับ

นน. 2.58 กิโลกรัม ค่าชิปปิ้ง 387 บาท ค่าจัดส่งในไทยจำนวน 137 บาท
    - มียอดเงินเหลือไว้หักค่าชิปปิ้ง 770.76 บาท (XT2 ร้านไม่ส่ง และ ค่าชิปปิ้งรอบก่อนเก็บขาด 60 บาท)

**มียอดเงินคืนเหลือ 246.76 บาท เก็บไว้หักค่าชิปปิ้ง XT4 ครับ

ขอบคุณครับ

Member
    โพส
    229

ครบก่อนก็ได้ค่า ขอบคุณค่ะ

หน้า 4 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 23456 ... ล่าสุดล่าสุด

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด