สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

Member
    โพส
    1

มาตรฐาน ตามสินค้า และติดต่อเบอร์โทรไม่ได้ค่ะ

เนื่องจากโอนเงินค่าส่งสินไปเมื่อวันจันทร์เวลาประมานบ่าย3 และได้สอบถามการส่งสินค้าไปเมื่อวาน
    มีอีเมลล์ตอบกลับมาว่ารถจะนำสินค้าเข้าไปส่งถึงวันพรุ่งนี้(คือวันนี้)

แต่ได้โทรไปสอบถามกับทางนิ่มexpress เค้าบอกว่าไม่มีพัสดุในวันนี้ ติดต่อเบอร์โทรที่ให้ทางเวปไซต์ไม่ได้ด้วย รบกวนตามสินค้าให้หน่อยค่ะ สะดวกรับของในวันนี้เพราะเคลียงานเพื่อจะรอรับของในวันนี้ตามอีเมล์ที่ตอบกลับมาแล้วด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,376

สวัสดีครับ
    แจ้งกลับไปทางอีเมลนะครับ
    จะนำรถเหมาเข้าไปจัดส่งให้ เนื่องจากว่าหากส่ง NIM EXPRESS จะแพง

3 กระสอบเขาจะคิดค่าส่ง 980 บาทครับ
    TAOBAOTHAILAND.COM

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด