หน้า 2 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1234 ... ล่าสุดล่าสุด
สรุปผลการค้นหา 11 ถึง 20 จากทั้งหมด 51

Member
    โพส
    834

รายการที่สั่งซื้อไว้ในตะกร้า สรุปว่ายังอยู่มั้ยคะ เพราะเข้าไปดูแล้วไม่เห็นอ่ะค่ะ

Member
    โพส
    834

ล่าสุดเข้าไปเช็ครายการในตะกร้า เสื้อผ้าที่สั่งซื้อ ไม่เห็นมีอยู่ในตะกร้าเลยค่ะ แต่มีรายการกระเป๋าผู้หญิงมาแทน อันนั้นไม่ได้สั่งนะคะ งงอ่ะค่ะ
    สรุปว่า รายการเสื้อผ้าเด็กที่สั่งซื้อ ต้องกดสั่งใหม่หรือเปล่าคะ รบกวนแจ้งกลับทางเมล์ให้ด้วยนะคะ เพราะถ้าต้องสั่งซื้อใหม่ จะได้ทำรายการให้ใหม่อ่ะค่ะ

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,360

ใน 1688 หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ เมื่อสักครู่ลองเช็คแล้ว ไม่มีสินค้าอยู่ในตะกร้าครับ

Member
    โพส
    834

งั้นเดี๋ยวกดสั่งซื้อเข้าไปใหม่นะคะ รบกวนแจ้งสีให้ตามไฟล์ที่แนบไปให้เมื่อวันที่ 3/4 นะคะ

Member
    โพส
    834

กดสั่งซื้อเข้าไปใหม่เรียบร้อยค่ะ แจ้งสีให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    โพส
    58,360

จะสั่งซื้อได้วันนี้ช่วงเย็นนะครับ

Member
    โพส
    834

ได้ค่ะ เดี๋ยวคืนนี้จะมีสั่งใน taobao เพิ่มอีกนะคะ ยอดเยอะอยู่เหมือนกันค่ะ น่าจะ 10000 หยวนอัพนะคะ ^ ^

Member
    โพส
    834

กดคอนเฟิร์มออเดอร์ให้ด้วยนะคะ เต็มตะกร้าแล้วค่ะ ยังสั่งไม่เสร็จ รอสั่งซื้อเพิ่มร้านเดิมที่เต็มตะกร้าค่ะ

โพส
    58,360

เรียบร้อยแล้วนะครับ

Member
    โพส
    834

คอนเฟิร์มเพิ่มให้ด้วยค่ะ อีก 1 ตะกร้าเกือบเต็ม ^ _ ^ เดี๋ยวรอยอดโอนพร้อมกัน 2 ยอดเลยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

There are no members to list at the moment.

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด