หน้า 3 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 12345 ... ล่าสุดล่าสุด
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 30 จากทั้งหมด 51

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,360

ช่วงบ่ายจัดการครับ / เงินไม่น่าจะพอครับ คงต้องเป็นจ่ายได้วันจันทร์นี้

Member
    โพส
    834

คอนเฟิร์มออเดอร์ใน taobao อีก 2 ร้านให้ด้วยนะคะ แล้วก็ออเดอร์ร้านชุดว่ายน้ำที่ส่งไฟล์กลับไปให้ด้วยนะคะ รอโอนคร่า ^ _ ^

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    โพส
    58,360

เงินน่าจะเข้าได้ประมาณวันนี้ช่วงเย็นครับ

Member
    โพส
    834

ได้ค่ะ รบกวนกดคอนเฟิร์มออเดอร์ให้ด้วยค่ะ แล้วก็ออเดอร์ชุดว่ายน้ำอ่ะค่ะ รบกวนสั่งให้ด้วย จะได้โอนเพิ่มให้พร้อมกันเลยค่ะ

Member
    โพส
    834

โอนเรียบร้อยแล้วนะคะ รบกวนกดจ่ายค่าสินค้าทั้งหมดให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Member
    โพส
    834

กดรายการที่โดนยกเลิก ลงตะกร้าไปใหม่แล้ว รบกวนคอนเฟิร์ม และกดจ่ายเงินให้ด้วยนะคะ เพราะยังขาดอีก 2 ร้านที่ต้องกดสั่งใหม่ ตอนนี้ตะกร้าเต็มแล้วค่ะ ด่วนนิดนึงนะคะ เพราะออเดอร์ค้างตั้งแต่ก่อนสงกรานต์แล้วค่ะ

โพส
    58,360

เคลียร์ในตะกร้าเรียบร้อยแล้ว เดี๋ยวรอร้านเช็คเสร็จแล้วจะกดจ่ายเงินครับ

Member
    โพส
    834

มีร้านชุดว่ายน้ำ ที่ส่งออเดอร์ไปทางเมล์นะคะ เพราะรอบก่อนสั่งทางเมล์ ไม่ได้กดลงตะกร้าค่ะ

Member
    โพส
    834

อีก 2 ร้าน กดรายการลงตะกร้าเรียบร้อย คอนเฟิร์มออเดอร์ + กดจ่ายเงินให้ด้วยนะคะ

ส่วนร้านชุดว่ายน้ำ หากยอดเงินไม่พอ เดี๋ยวโอนเพิ่มให้อีกทีนะคะ กดจ่าย 2 ร้านใน taobao ก่อนละกันค่ะ

โพส
    58,360

linaison

5116 หมด
    5184 หมด
    5186 ฟ้า หมด

เพิ่มให้เป็น 30 ไหมครับ ร้านค้าจะลดราคาให้เพิ่มเติม

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

There are no members to list at the moment.

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด