หน้า 5 จากทั้งหมด 6 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3456 ล่าสุดล่าสุด
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 50 จากทั้งหมด 51

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,360

อันที่เหลือนี้ เดี๋ยวกดให้ครับ

Member
    โพส
    834

สอบถามคะ ดูจากรายการที่โอนเงินเข้าบ/ช taobao ไว้ ของเดือนนี้ 51000 หยวนแล้ว แบบนี้คือใช้บ/ช นี้ สั่งซื้อของไม่ได้แล้วหรือเปล่าคะ
    หรือว่ายังสั่งซื้อได้อยู่ค่ะ แล้วหากว่าสั่งซื้อเพิ่มไม่ได้แล้ว เปิดบ/ช ใหม่อีก 1 บ/ช ก็ได้ แต่เสียค่าเปิดบ/ช 750 บาทเหมือนเดิมหรือเปล่าคะ

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    โพส
    58,360

จากที่เคยเจอมา หากใช้จ่ายเกิน 50000 หยวน จะโดนล๊อคครับ

ซึ่งหากโดนล๊อคจะมีปัญหาในการ re-activation เนื่องจากบัญชีที่เปิด ไม่ได้มีบัตรประชาชนแนบไปด้วย

Member
    โพส
    834

งั้นไม่ควรใช้บ/ช นี้สั่งซื้อเพิ่มในเดือนนี้แล้วใช่มั้ยคะ แต่เปิดบ/ช ใหม่อีกบ/ช ได้ใช่มั้ยคะ

มีส่งเมล์แจ้งเรื่องร้านหมวกที่ส่งของไม่ครบไปนะคะ รบกวนขอคืนเงินให้หน่อยนะคะ

รอแจ้งกลับเรื่องร้านชุดว่ายน้ำด้วยนะคะ

โพส
    58,360

หมวก แจ้งแล้วครับ รอร้านค้าโอนคืน

Member
    โพส
    834

ขอบคุณค่ะ แล้วร้านชุดว่ายน้ำนี่จะใช้บ/ช เล็กสั่ง หรือใช้ของทางคุณสั่งคะ หากใช้บ/ช เล็กสั่งได้ก็ดีนะคะ เพราะเงินมีเหลืออยู่ในบ/ช น่าจะพอสั่งร้านชุดว่ายน้ำพอดีค่ะ

โพส
    58,360

เดี๋ยวกดให้ครับ ขอเช็คบัญชีก่อน ว่ายังสามารถใช้จ่ายเ้งินได้หรือไม่

Member
    โพส
    834

ถามค่ะ เห็นในรายการรอจ่าย มีออเดอร์ร้านชุดว่ายน้ำ 65 หยวน อันนั้นคืออะไรคะ งงอ่ะค่ะ เพราะออเดอร์ที่จะสั่ง ยอด 3 พันกว่าหยวนนะคะ

โพส
    58,360

รายการเรียบร้อยแล้วนะครับ

Member
    โพส
    834

ขอบคุณมากค่ะ มีเหลือแค่ 2 ร้านขอคืนเงิน ที่ส่งของไม่ครบนะคะ

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

There are no members to list at the moment.

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด