หน้า 1 จากทั้งหมด 6 หน้า 123 ... ล่าสุดล่าสุด
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 51

Member
    โพส
    834

มาตรฐาน สั่งซื้อ 1688 ค่ะ

กดสั่งซื้อไปแล้ว 2 ร้าน มีแจ้งสีไปทางเมล์แล้วนะคะ รบกวนคอนเฟิร์มออเดอร์ให้ด้วยนะคะ จะได้โอนให้ค่ะ

กำลังสั่งอีกร้านนึง อย่าเพิ่งคอนเฟิร์มนะคะ เดี๋ยวแจ้งทางเมล์อีกทีค่ะ

Member
    โพส
    834

มีกดสั่งซื้อเพิ่มไปอีกนะคะ ใน taobao และ 1688 คอนเฟิร์มออเดอร์ให้ด้วยค่ะ รอโอนเงินค่ะ

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,360

รายการส่วนที่เหลือและรายการที่ขาดส่ง พรุ่งนี้จะจัดการให้นะครับ

Member
    โพส
    834

รอรายการใน 1688 นะคะ จะสั่งเพิ่ม ตะกร้าเต็มค่ะ ^ ^

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    โพส
    58,360

ทำรายการให้ในวันนี้ครับ

Member
    โพส
    834

กดคอนเฟิร์มออเดอร์ใน 1688 ให้ด้วยค่ะ มีแจ้งร้านค้าส่งของไม่ครบไปในเมล์ และสอบถามเรื่อง tracking กับร้านยังไม่ส่งของไปในเมล์ด้วย รบกวนแจ้งกลับหน่อยนะคะ

โพส
    58,360

อีกสักพัก ผมแจ้งกลับไปนะครับ กำลังทยอยตอบครับ

Member
    โพส
    834

สั่่งซื้อใน 1688 เพิ่มนะคะ มีรายการที่ต้องแจ้งสี แนบไฟล์ไปให้ในเมล์แล้วนะคะ รบกวนคอนเฟิร์มออเดอร์ให้ด้วยค่ะ

Member
    โพส
    834

กดรายการไปเรียบร้อยเมื่อตอนเย็น แต่ตอนดึกเข้าไปดูรายการทำไมไม่เห็นมีรายการที่สั่งซื้อไว้เลยคะ ไปดูในรายการที่รอจ่ายเงินก็ไม่มีอ่ะค่ะ สรุปว่าต้องกดสั่งซื้อใหม่หรือเปล่าคะ

โพส
    58,360

รายการจะสั่งซื้อได้ในวันพรุ่งนี้นะครับ เนื่องจากตอนนี้ที่จีนหยุด โอนเงินยังไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

There are no members to list at the moment.

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด