หน้า 2 จากทั้งหมด 3 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 123 ล่าสุดล่าสุด
สรุปผลการค้นหา 11 ถึง 20 จากทั้งหมด 30

Member
    โพส
    263

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taobaothailand ดูโพส
    สั่งซื้อเรียบร้อยแล้วนะครับ

หลักฐานการสั่งซื้อจะถูกแสดงอยู่บนหน้าเว็บของสินค้าเช่นกัน ลูกค้าสามารถตรวจสอบข้อมูลได้จากทุกๆลิงค์สินค้าที่สั่งซื้อ โดยคลิ๊กที่ แท็บ 成交记录 ของหน้าลิงค์

จะเห็นชื่อบัญชีที่ใช้สั่งซื้อสินค้า ชื่อบัญชี holidaysun888
    รับทราบครับ

ถ้ารายการที่ 1 ติดต่อร้านได้แล้วช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Member
    โพส
    263

สั่งสินค้าเพิ่มครับ

http://item.taobao.com/item.htm?id=14320913092

แต่อยากถามว่า แต่ละ ด้านล่าง นี่มันคืออะไรบ้างอ่ะครับ แปลไม่ถูกเลย

颜色分类:
    11200毫安EMS(7种接口
    11200毫安申通(7种接口)
    11200毫安顺丰(7种接口)
    11200毫安圆通(7种接口)

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,360

เป็นการเลือกบริษัทขนส่งในจีันครับ

ค่าส่งจะไม่เท่ากัน

Member
    โพส
    263

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taobaothailand ดูโพส
    เป็นการเลือกบริษัทขนส่งในจีันครับ

ค่าส่งจะไม่เท่ากัน
    งั้นเอาเลือกอันนี้ครับ ที่ราคา 140 หยวน .... สั่งซื้อ 2 กล่องนะครับ

11200毫安申通(7种接口)

Member
    โพส
    263

โอเค ครับ

Member
    โพส
    263

ติดตามสินค้าครับ

รายการที่ 2 กับ 3 ตอนนี้ของส่งมาจากร้านค้ายังครับ

ป.ล. แล้วรายการที่ 1 ติดต่อได้มั้ยครับ

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    โพส
    58,360

สินค้าถึงโกดังที่จีนเรียบร้อยแล้วครับ รอออกรอบถัดไปครับ

โพส
    58,360

วันนี้ มีสินค้าถึงไทยครับ

จะแจ้งรายละเอียดได้ช่วงเย็นครับ

Member
    โพส
    263

วันนี้ มีสินค้าถึงไทยครับ

จะแจ้งรายละเอียดได้ช่วงเย็นครับ
    รับทราบครับ

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

There are no members to list at the moment.

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด