หน้า 7 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 567
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 67 จากทั้งหมด 67

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,376

หากต้องการสอบบถามข้อมูล
    รบกวนตั้งเป็นกระทู้ใหม่ หรือ สอบถามผ่านทางอีเมล INFO@TAOBAOTHAILAND.COM ได้โดยตรงครับ
    TAOBAOTHAILAND.COM

Member
    โพส
    2

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ taobaothailand ดูโพส
    สวัสดีครับคุณwanladaaaa

1. กิโลกรัมละ 69 บาทครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม
    2.อันนี้ต้องใช้การกะประมาณดูครับ อย่างเสื้อผ้าปกติจะ 4 - 5 ตัวต่อ 1 กิโลกรัม

สำหรับการสั่งซื้ือแบบขายส่ง ดูรายละเอียดได้จากที่นี่ครับ http://www.taobaothailand.com/forums/showthread.php/10051
    แล้วที่ว่าคิดค่าทำรายการ รายการละ5 บาท นี้ยังไงครับเห็นแจ้งไว้????

Member
    โพส
    1

จะสั่งซื้อของแต่จะก๊อปลิงค์ ต้องก๊อปลิงค์ไหนค่ะ ใช้งานผ่านโทรศัพท์

มาตรฐาน เข้าไปสั่งยังไงคะ

สั่งกับเว็บนี้ยังไงคะ แล้วถ้าจะสั่งเปนโหล ต้องทำไงคะ

https://m.intl.taobao.com/detail/detail.html?id=557348360182

Administrator รูปส่วนตัว taobaothailand
    Bangkok, Thailand, Thailand
    โพส
    58,376

สำหรับลูกค้าที่ต้องการสอบถามข้อมูล รบกวนตั้งกระทู้ใหม่ได้เลยครับ เพื่อป้องกันความสับสนในการตอบกลับ
    ขอบคุณครับ
    TAOBAOTHAILAND.COM

Member
    โพส
    1

จะสั่งซื้ออย่างไงคะ

Member
    โพส
    1

ไม่ทราบว่าจะตั้งกระทู้ส่งออเดอร์ใหม่ได้ยังไงคะ

หน้า 7 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 567

ผู้ใช้งานที่เข้าอ่านกระทู้นี้

Tags for this Thread

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ เปิด